เมื่อวันที่ 23 กรกฎาคม 2564 ทางวิทยาลัยนำโดยคณะผู้บริหาร ครู นักเรียนนักศึกษา ได้นำสิ่งของเครื่องใช้ อุปโภคบริโภค มอบให้กับ สาธารณสุขอำเภอหนองบุญมาก โรงพยาบาลหนองบุญมาก และองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านใหม่ เพื่อส่งต่อให้กับผู้ที่กักตัว รักษาตัว จากโรค Covid-19 วิทยาลัยขอร่วมเป็นกำลังใจให้กับคุณหมอ พยาบาล เจ้าหน้าที่และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่าน