เมื่อวันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2567 พิธีมอบประกาศนียบัตรวิชาชีพและประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรปราจีนบุรีและวิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา ประจำปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรปราจีนบุรี โดยได้รับเกียรติจากท่านกำพล ภู่มณี อดีตสมาชิกวุฒิสภาจังหวัดปราจีนบุรี เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยท่าน ดร.สฤษดิ์ บุตรเนียร ส.ส.จังหวัดปราจีนบุรี/ผู้รับใบอนุญาตวิทยาลัยฯ