ภาพกิจกรรม
กิจกรรมไหว้ครู 53
โรงเรียนได้จัดกิจกรรมวันไหว้ครูขึ้นในวันที่ 10 มิถุนายน 2553 เพื่อส่งเสริมให้นักศึกษาเข้าใจและระลึกถึงพระคุณครู ทั้งนี้ได้รับเกียติจากท่านวิจิตร สงวนวงศ์ ที่ปรึกษาโรงเรียนในเครือสายมิตรมาเป็นประธานพร้อมด้วยท่าน ดร.สฤษดิ์ บุตรเนียร ผู้รับใบอนุญาต /ผู้จัดการ ก็เข้าร่วมพิธีด้วยเช่นกัน
กลับหน้าที่ผ่านมา