ภาพกิจกรรม
พิธีลงนามเพื่อพัฒนาอาชีวศึกษา กับ CP all
<P>โรงเรียนสายมิตรเทคโนโลยี อ. กบินทร์บุรี จ. ปราจีนบุรี โรงเรียนในเครือสายมิตรศึกษาได้ลงนามข้อตกลงร่วมมือเพื่อพัฒนาอาชีวศึกษา ร่วมกับ บริษัท CP all เมื่อวันที่17 ธันวาคม 2553 ทั้งนี้โรงเรียนสายมิตรเทคโนโคราช ได้เข้าร่วมเป็นสักขีพยานและประชุมในครั้งนี้ด้วย</P>
กลับหน้าที่ผ่านมา