ภาพกิจกรรม
รับใบประกาศนียบัตรประจำปีการศึกษา 2553
<P>โรงเรียนสายมิตรเทคโนโคราช 10 ได้จัดพิธีมอบใบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2553 เมื่อวันที่ 27 มีนาคม 2554 ณ. หอประชุมโรงเรียนสายมิตรเทคโนโลยี อ. กบินทร์บุรี จ. ปราจีนบุรี โดย นายสุนทร วิลาวัลย์ อดีตรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงสาธารณสุข ได้ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี</P>
กลับหน้าที่ผ่านมา