ภาพกิจกรรม
สายมิตรรณรงค์ไปใช้สิทธิเลือกตั้ง
<P><FONT size=1>คณะครู นักเรียน โรงเรียนสายมิตรสายมิตรเทคโนโคราช ได้เดินรณรงค์ให้ประชาชนไปใช้สิทธิ์เลือกตั้ง ในวันที่ 3 กรกฎาคม 2554 ณ บริเวณ ต. บ้านใหม่ อ. หนองบุญมาก จ. นครราชสีมา เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2554 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป</FONT></P>
กลับหน้าที่ผ่านมา