ภาพกิจกรรม
วันสถาปนาวิทยาลัย 2555
<P>วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมาได้จัดกิจกรรมวันสถาปนาขึ้นเมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม 2555 ซึ่งจัดขึ้นเป็นประจำทุกปีโดยทางคณะครู-นักศึกษา บุคลากร ได้ทำพิธีตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เพื่อเป็นสิริมงคลต่อวิทยาลัย คณะครู- นักศึกษา ทั้งนี้ปี 2555 เป็นปีที่ครบรอบ 33 ปี ที่ได้ก่อตั้งโรงเรียนในเครือสายมิตรอีกด้วย</P>
กลับหน้าที่ผ่านมา