ภาพกิจกรรม
พิธีลงนามความร่วมมือกับบริษัท ซีพีออลย์
พิธีลงนามความความร่วมมือระหว่างวิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา กับบริษัท ซีพีออลย์ เพื่อพัฒนาการศึกษาทำให้นักศึกษาได้ฝึกประสบการณ์,มีรายได้ระหว่างเรียน และจบแล้วมีงานทำ ซึ่งได้ลงนามเมื่อวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ณ.วิทยาลัยสายมิตรเทคโนโลยี อ.กบินทร์บุรี
กลับหน้าที่ผ่านมา