ภาพกิจกรรม
กิจกรรมพี่น้องสัมพันธ์อันดี
เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2556 ทางวิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา โดยคณะกรรมการนักศึกษา ได้จัดกิจกรรมกีฬาพี่น้องสัมพันธ์อันดีขึ้นเพื่อเช่ือมความสัมพันธ์อันดีระหว่างพี่ กับน้อง ทั้งนี้ได้มีกิจกรรมแข่งขัน กีฬา เช่น ชักเย่อ,วอลเลย์บอล,ฟุตบอล เป็นต้น
กลับหน้าที่ผ่านมา