ภาพกิจกรรม
วันวิทยาศาสตร์
วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมาได้จัดกิจกรรมวันวิทยาศาสตร์ขึ้นเมื่อวันที่ 16 สิงหาคม 2556 ณ.อาคารเอนกประสงค์วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา เพื่อเป็นการส่งเสริมให้นักศึกษารู้จักคิด วิเคราะห์ เชิงหลักวิทยาศาสตร์เพิ่มขึ้นโดยมีการจัดกิจกรรมประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ,การแสดงกิจกรรมทางวิทยาศาสตร์,รวมถึงกิจกรรมนันทนาการ โดยมีนางสาวปัทธมา แกลงกระโทก เป็นประธานในพิธี
กลับหน้าที่ผ่านมา