ภาพกิจกรรม
ถวายพระพรเนื่องในวันที่ 5 ธันวาคม
เมื่อวันที่ 4 ธันวาคม 2556 ทางวิทยาลัยได้นำนักศึกษาเข้าร่วมพิธีถวายพระพรแก่องค์สมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันที่ 5 ธันวาคม โดยผู้อำนวยการวิทยาลัย นางสาวปัทธมา แกลงกระโทก เป็นประธานในพิธี ถวายพระพร ณ. บริเวณสนามกีฬาวิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา
กลับหน้าที่ผ่านมา