ภาพกิจกรรม
วิทยาลัยเทคโนโลยีเบญจดูงานประเมินรอบ 3
วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมาให้การต้อนรับ คณะครูจากวิทยาลัยเทคโนโลยีเบญจ จังหวัดบุรีรัมย์ในการศึกษาดูงานการประเมินคุณภาพการศึกษารอบ 3 (สมศ.) โดย นางสาวปัทธมา แกลงกระโทก ผู้อำนวยการ ให้การต้อนรับ เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2557 ที่ผ่านมา
กลับหน้าที่ผ่านมา