ภาพกิจกรรม
กิจกรรมรับใบประกาศนียบัตรประจำปีการศึกษา 2556
วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมาได้จัดกิจกรรมวันรับประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษาระดับยชั้น ปวช. และ ปวส. ประจำปีการศึกษา 2556 เมื่อวันที่ี 23 มีนาคม 2557 ณ. หอประชุมวิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรปราจีนบุรี อำเภอกบินทร์บุรี จังหวัดปราจีนบุรี
กลับหน้าที่ผ่านมา