ภาพกิจกรรม
อาชีวบริการ ครั้งที่ 1/2557
วิทยาลัยได้จัดกิจกรรมบริการชุมชน เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างชุมชนและวิทยาลัย รวมถึงพัฒนาทักษะของนักศึกษา โดยได้จัดกิจกรรมอาชีวบริการ (ครั้งที่ 1/2557) ขึ้น ณ.บ้านหนองตะไก้ อำเภอหนองบุญมาก จังหวัดนครราชสีมา เมื่อวันที่ 16 สิงหาคม 2557 ที่ผ่านมา
กลับหน้าที่ผ่านมา