ภาพกิจกรรม
กิจกรรมปลูกป่า
<P>เมื่อวันอังคาร ที่ 30 มิถุนายน 2558 วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินีนาถ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหา วันแม่แห่งชาติ ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลหนองตะไก้</P>
<P>ได้ไปปลูกป่าที่ บ้านมิตรสัมพันธ์ถึงบ้านพูนทรัพย์ ต.หนองตะไก้ อ.หนองบุญมาก จ.นครราชสีมา</P>
กลับหน้าที่ผ่านมา