ภาพกิจกรรม
ร่วมกิจกรรมพิธีบำเพ็ญพระราชกุศล สตมวาร (100 วัน) พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูิมพล
วิทยาลัยเทคโนโลยีสายมิตรนครราชสีมา ร่วมกิจกรรมพิธีบำเพ็ญพระราชกุศล สตมวาร (100วัน) พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช จัดโดยคณะสงฆ์ อำเภอหนองบุญมาก ร่วมกับอำเภอหนองบุญมาก ณ วัดซับตะคร้อ
กลับหน้าที่ผ่านมา